ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Lumpini Park Pinklao

ฉัตรบงกชฐ์
0616418789
2022-07-31 18:16:07.0
เลขที่ประกาศ: 406271
รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัสทรัพย์ 90907 ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao (ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28 ตรม ชั้น 11 ตึก A ทิศตะวันออก ห้องตกแต่งครบพร้อมเฟอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า (แอร์ 2 ตัว) ขายราคา 2,300,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง
การเดินทาง
MRT หัวลำโพง 7.2 กิโลเมตร / ขับรถ 19 นาที
BTS ราชเทวี 7.5 กิโลเมตร / ขับรถ 19 นาที
BTS บางหว้า 10 กิโลเมตร / ขับรถ 21 นาที
ด่านคลองประปา 2 8.2 กิโลเมตร / ขับรถ 21 นาที
ด่านยมราช 6.4 กิโลเมตร / ขับรถ 15 นาที
ด่านอุรุพงษ์ 6.8 กิโลเมตร / ขับรถ 17 นาที
สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Lumpini Park Pinklao (ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ wi-fi
สถานที่
หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:
• ศูนย์การค้ากลิ่นศรีพลาซ่า ห่างจากคอนโด 330 เมตร (เดิน 4 นาที)
• ปิ่นทองพลาซ่า – 340 เมตร (เดิน 4 นาที)
• ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (ปิ่นเกล้า ชั้น จี) – 520 เมตร (เดิน 7 นาที)
• ห้างสรรพสินค้า(เซ็นทรัลพลาซา ปิ่นเกล้า) – 550 เมตร (เดิน 7 นาที)
• ตลาดโลตัส (พาต้าปิ่นเกล้า) – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 3 นาที)
7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 4 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย
โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า รวมถึง: